Class 8/4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class 8/4

Forum cua member 8/4 Nguyen Hue school

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Đọc xong thì thanks giùm cái!
Thanks
Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_back_catd100%Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_back_catd
 100% [ 3 ]
Ko thanks
Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_back_catd0%Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_back_catd
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Kalling

Kalling

Age : 28 Join date : 02/09/2009 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Da` Nang

Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: ba` Trang bi dien a`   Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 10, 2009 12:07 pm

nham wa' ba` trang oi.... lol!
http://vn.myblog.yahoo.com/mink_boy96

Admin

Admin

Age : 28 Join date : 02/09/2009 Tổng số bài gửi : 184 Đến từ : Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: De nghi Ms Trang   Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 10, 2009 1:03 pm

mina_lovely_96 đã viết:
tội we' Mr.Thái ơi , spam là comment 2 hay nhiu` bài cùng lúc , như thế sẽ bị thẻ đỏ . iu cầu cảớp mình xem lại thử mình nội dung mình nói chuyện có hợp với ch đề cách pót nhạc và phim ko? comment l chủ đề là bị delete đó .
trao đổi kiến thức iu cầu admin cho thêm phần kiến thức học tập ( vì tui ko bik cách post , bày tui cũng dc ) .
bongdem : ông đó là anh tau , đang du học . tau bỏ nhầm mài làm j` ghê we' zậy .
confused Very Happy
de nghj chi trang noi chien cho dan hoang nha ko dc dung tu ngu tho lo con chuyen spam tui se tinh sau Very Happy
http://vn.myblog.yahoo.com/

mina_lovely_96

mina_lovely_96

Age : 27 Join date : 05/09/2009 Tổng số bài gửi : 5 Đến từ : danang

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách post nhạc và phim lên forum.   Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 01, 2009 10:03 am

Admin đã viết:
mina_lovely_96 đã viết:
tội we' Mr.Thái ơi , spam là comment 2 hay nhiu` bài cùng lúc , như thế sẽ bị thẻ đỏ . iu cầu cảớp mình xem lại thử mình nội dung mình nói chuyện có hợp với ch đề cách pót nhạc và phim ko? comment l chủ đề là bị delete đó .
trao đổi kiến thức iu cầu admin cho thêm phần kiến thức học tập ( vì tui ko bik cách post , bày tui cũng dc ) .
bongdem : ông đó là anh tau , đang du học . tau bỏ nhầm mài làm j` ghê we' zậy .
confused Very Happy
de nghj chi trang noi chien cho dan hoang nha ko dc dung tu ngu tho lo con chuyen spam tui se tinh sau Very Happy
tui ko dùng từ thô lỗ nhé ông admin kia . nếu mún del nick thì tùy nhưng tui chỉ nói sự thật thui chứ ko phải vì có hiềm khích đâu à nha . nhưng công nhận mấy ng` lạc chủ đề mất rùi . Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad lol!

§agittarius.Ñyx

§agittarius.Ñyx

Age : 28 Join date : 04/09/2009 Tổng số bài gửi : 76 Đến từ : dn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách post nhạc và phim lên forum.   Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_icon_minitimeSat Oct 03, 2009 8:04 am

mina_lovely_96 đã viết:
Admin đã viết:
mina_lovely_96 đã viết:
confused Very Happy
tui ko dùng từ thô lỗ nhé ông admin kia . nếu mún del nick thì tùy nhưng tui chỉ nói sự thật thui chứ ko phải vì có hiềm khích đâu à nha . nhưng công nhận mấy ng` lạc chủ đề mất rùi . Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad lol!
pà trang nhìu chiện ghê Evil or Very Mad đúng là radio có khác scratch ta thấy mi lạc chủ đề mới đúng lol!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách post nhạc và phim lên forum.   Cách post nhạc và phim lên forum. - Page 2 I_icon_minitime

Cách post nhạc và phim lên forum. Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài